Author Topic: ล่าชุดแต่ง RalliArt ของ CEDIA ด่วนๆๆๆๆ!!!!  (Read 26932 times)

Offline NAKORN66

• Amateur Racer
  • *
  • WildBoar Project!!!!
สวัสดีคับพี่น้อง รบกวนหน่อยนะคับ ผมกำลังล่าตามหาชุดแต่ง Ralliart ของ Mitsubishi Cedia เค้าว่าในไทยมีไม่กี่ชุด ใครทราบว่าร้านไหนมีของ รบกวนติดต่อ 070899445 (เอาจริงครับ)

ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ
« Last Edit: November 09, 2005, 10:04:24 pm by NAKORN66 »
WildBoar Project!!!! LIBRUS EX MORTIS!!!

Offline Mangza

• Full Member All Thailand Championship Racer
    • http://www.stormclub.com/
ชุดแต่งแรลลี่อาร์ตก็สั่งแรลลี่อาร์ตไทยแลนดิครับ ง่ายดี แต่ราคาก็คงมีหลักครึ่งแสนขึ้นไปแหละครับ :)
« Last Edit: November 10, 2005, 12:23:34 am by Mangza »
คนไม่มีฐานะ

Offline iamtul

• Authentic Drifter
  • G'Day Mate
ม่ายช่าย ม่ายช่าย

รูปที่คุณเอามานี่มันเป็นLancer Ralliart Version ครับ มันเป็นรุ่นนึงที่โน่นครับ ซึ่งมันมีหลายรุ่นครับ Colt ฯลฯ ซึ่งีท่เมืองไทยเองก็มีLancer Ralliart Version เหมือนกันครับเป็นรุ่นพิเศษมีประมาณ 200 กว่าคัน แต่มันคนละเรื่องละราวกันกับไอ้รูปคุณเลยนะ

ส่วนเรื่องสั่งเนี่ย ในเมื่อมันเป็นรถทั้งคัน(มีส่นอื่นๆด้วยนะเช่นภายในอะไรประมาณเนี้ย) ถ้าจะเอาจริงๆคุณต้องสั่งเป็นรถตัด1/2มา สับกับรถคุณ เลาๆว่าเคยเห็นหัวมันที่บางนาเมื่อสัก1/2ปีที่แล้วตอนนี้น่าจะเป็นคันไปแล้วล่ะ

ส่วนเรื่องสั่งจากRalliartลืมไปได้เลยครับอย่าว่าแต่สามแสนเลย ล้านนึงยังไม่รู้อยู่ป่าว เพราะเค้าก็ต้องไปสั่งของใหม่ที่โน่นให้คุณ คิดว่าจะถูกไหมล่ะ

ของไทย Ralliart มีแต่ชุดแต่งของตัวLancerปัจจุบัญเท่านั้นแหละครับ ถ้าสนใจที่บริษัทผมมีของอยู่ครับ แต่ยอมรับว่าไม่ถูกนะครับ

;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline SKMO

Mr. Mitsu him self................................... ;D

• Full Member All Thailand Championship Racer
ไม่รู้ผมเข้าใจผิดกะคำว่า"ชุดแต่ง"ของเจ้าของกระทู้หรือเปล่า  ผมนึกถึงแค่สปอยเลอร์-กันชนเอง :P
คนไม่มีฐานะ

อ้อ..ผมนึกได้อีกอย่างนึง ผมรู้สึกว่าสั่ง"อะไหล่"จากพวกสิงค์โปร์-มาเลย์  มันถูกกว่าสั่งจากญี่ปุ่นนะครับ ทั้งๆที่เป็นของชิ้นเดียวกันเนี่ยไม่รู้ทำไม ใครพอรู้อธิบายให้ฟังหน่อยก็ดีเหมือนกัน ???

แต่ถ้า"ของแต่ง"ราคาพอๆกัน
คนไม่มีฐานะ

อ้อ..ผมนึกได้อีกอย่างนึง ผมรู้สึกว่าสั่ง"อะไหล่"จากพวกสิงค์โปร์-มาเลย์  มันถูกกว่าสั่งจากญี่ปุ่นนะครับ ทั้งๆที่เป็นของชิ้นเดียวกันเนี่ยไม่รู้ทำไม ใครพอรู้อธิบายให้ฟังหน่อยก็ดีเหมือนกัน ???

แต่ถ้า"ของแต่ง"ราคาพอๆกัน

ส่วนนึงที่สั่งมาจากแถวเพื่อนบ้านเราส่วนนึงก็คือว่า รุ่นแถวนี้มันจะเหมือนกัน อย่างบางตัวที่ญี่ปุ่นเค้าก็ไม่มีเช่นพวกโซลูน่าฯลฯ และคาดว่าค่าขนส่งน่าจะถูกกว่าด้วยมั๊ง

::)
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "

Mr. Mitsu him self................................... ;D

I'm just a Dealer Not a brand owner .

;D ;D ;D

HEY! PEOPLE!, TUL IS THE OWNER OF MITSU THAILAND, HE'S RICH........................... ;D

ม่ายช่ายโว้ยยยยย

:o :o :o

come one, its ok, just tell them who u r...............................

" MITSU THAILAND "
« Last Edit: November 12, 2005, 12:28:43 am by SKMO »

Offline NAKORN66

• *
  • WildBoar Project!!!!
คือจริงๆแล้วมันเปง ชุดแต่งของ cedia wagon น่ะคับ ในเมืองไทยมีอยู๋จริงๆคับ และก็เป็นของ Cedia จริงๆครับ มีใครเคยเห็นมะงับ กำลังล่าหาตัวมันอยู่คับ
WildBoar Project!!!! LIBRUS EX MORTIS!!!

Offline Amp

• *
หายากมากๆครับ แต่ตัวจริงก็สวยใช้ได้เหมือนกันครับ
เคยเห็นมาอยู่หัวเดียวที่อู่ แต่มันจากไปนานแล้วครับ

ขอให้โชคดีครับ หวังว่าจะได้เจอไอ้"ชุดแต่ง"ของคุณนะครับ

8)

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
พี่ตุลครับ  แล้วพี่พอจะหา lancer รหัส cK มือสองได้มั้งไหมครับ

คือว่ารู้ว่าตามเต้นท์มันก็มี แต่ถ้าให้ "มิสเตอร์ มิตซู " แนะนำน่าจะได้ของดี

อันนี้พี่ชายจะซื้อน่ะครับ ผมก็อยากให้เค้าได้ของดี   ขอบเตียงครับ ;D