Author Topic: ?????รถรุ่นไหนที่คุณอยากได้มากที่สุดถ้ามีตังค์ให้"7ล้าน"?????  (Read 24257 times)

Offline BUGGY

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
7ล้านมากจังเลยครับ
ขอใช้แค่7แสนพอ
หรือซื้อทุกสี7คันเลย
จะขับมันทุกๆวัน จะไม่กลัวกล้ามใหญ่ใจโตที่ไหน
เพราะเรามีดีพอ

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
ซื้อ คราวน์ของคุณสมิธครับ

ใส่ล้อ สปินเนอร์ เงาๆขอบยี่สิบสักชุด

แอร์เย็นๆ เครื่องเสียงเล็กน้อย

ไฮดรอลิดสักสองปั้ม...

ที่เหลือเอาไปทำดีเอ็กส์ไว้ดริฟจี้ตูดสองร้อย.....   >:(

Offline ActiveX

• *
  • i'm Engine,`|er|`,
ฟอร์ด มัสแตง ปี67
อ่ะจ๊ากก มาได้ไง ตาเค  :o
* รถอะไรก้อด้าย แต่ต้องเหลือตังพอเติมนํามัน และบำรุงรักษาไปอีก 10กว่าปีงับ  :P

Offline vee volvo

• *
ทำรถแข่ง ดริฟ1คัน แดร็ก1คัน ก็พอแล้วคับ ;D ;D

Offline bank_evolution

• *
Lancer Evolution 8 หรือ 9 ครับ
เกาะถนนดีมากๆ ท้ายปัดนิดๆตอนเข้าโค้ง
เยี่ยมเลย

Offline Mondy

• *
อืมมม 7 ล้านบาทท ผมขอ S15 สักคันแล้วกัน จะเอามาแต่งให้หมดทั้งคันเลย เงินที่เหลือนิดหน่อย อาจจะเก็บไว้ลงทุนกิจการเล็กๆ เฮ้อ แค่คิดก้อไปไกลแล้วเรา  ;D

Offline ก็แค่DXเน่าๆ

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ][Redline Team][
C230เดิมๆสักคันแล้วที่เหลือโมDXให้หมดพาไปจอดรับสาวดูว่าสาวจะนั่งคันใหนคับ ;D

Offline top

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ขับเก่งแค่ไหนก็สู้ขับไม่ประมาทไม่ได้หรอก
เอาไว้ให้มีเงินถึง7ล้านจริงๆก่อน แล้วค่อยว่ากัน

Offline nungcmk

ซื้อรถต่อจาก Ken Nomura เอาคันนี้เลยอะ

Offline muzaa

• *
เอา 3คันตามนี้ครับ
1.sl 280 r 129ตัวสุดท้ายminorchange98specตัวรถ3ล้านนิดๆครับเอาไปใว่ล้อbrabus
18นิ้วบวงเครื่องเสียงดีๆสักชุดไม่เกิน3.7ล้าน คันนี้เน้นรับสาวครับ
2.new camry 2.4 v 1.6ล้านครับใส้ล้องามๆ18นิ้วสักชุดรวมยางก็1.7ล้านครับเอาไว้ทำงานทุกวัน
3.silvia s 14 หน้าเหยี่ยว 96 specครับตัวรถสัก1.3ใส่part nismoกับล้อสักชุดสัก2แสนครับเหลืออีกแสนใส่กล่องกับจูนเนียนๆ เอาไว้ขับมันๆ driftหนุกๆได้นิดหน่อย
หมดงบ7ล้านพอดีครับ ทุกคันอะไหล่หาไม่ยากมีช่างทำได้ทุกคันครับ

Offline Aee-Viper-MR2

• *
  • Aee-ViPeR-MR2
    • www.siamspeed.com
อยากได้ Viper กับซื้อของแต่งมาแต่ง MR2 ให้ครบๆไปเลย  ;D
YeP YeP! MR2&RX-7 FD...Aee&WeNg[/size]

Offline ก็แค่DXเน่าๆ

• ][Redline Team][
 ;Dรูปคนข้างบนนี้ดุจังมะเหมือนรูปเดิมเลย ;D(แต่น่ารักเหมือนเดิมคราบ)555

Offline z350

• *
 ;Dถ้าถามผม ผมจะบอกว่ารถอะรัยก้อได้ที่ทำให้เรามีความสุขนะ  :o :oและคนที่อาศัยไปด้วยมีตวามสุขนะ ;D

Offline max

• *
  • อายุ13คับ

Offline konk9444

• *
Impreza GDB Sti

Evo 8MR

และ Skyline R34  ซักคัน

เกินงบมั้ยเนี่ย  อิอิ   ;D